ข้อมูลจำนวน ครู บุคลากรทางการศึกษา




ระบบบริหารจัดการสถานศึกษา วิทยาลัยเทคนิคตรัง
ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
88

• หญิง
88

รวม
176


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ประกาศนียบัตรหรือหลักสูตรเฉพาะ
1

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
3

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
59

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
80

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
7

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
2

• ประถมศึกษา
1

• ไม่ระบุ
20


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
2

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
2

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
2

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
3

• แผนกวิชาแฟชันและสิ่งทอ
1

• แผนกวิชาการเลขานุการ
3

• แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
4

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
4

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
22

• แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม
3

• แผนกวิชาช่างยนต์
12

• แผนกวิชาช่างโยธา
5

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
7

• แผนกวิชาการโรงแรมและบริการ
4

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
3

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
5

• แผนกวิชาการบัญชี
5

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
13

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
6

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
11

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
6

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
5

• แผนกวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว
4

• แผนกวิชาการตลาด
6

• งานการเงิน
3

• งานสื่อการเรียนการสอน
6

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
8

• งานวัดผลและประเมินผล
5

• งานวางแผนและงบประมาณ
4

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
3

• งานอาคารสถานที่
15

• งานพัสดุ
7

• งานบริหารงานทั่วไป
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
4

• งานครูที่ปรึกษา
4

• งานบุคลากร
5

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
5

• งานปกครอง
7

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4

• งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
6

• งานความร่วมมือ
6

• งานบัญชี
2

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
5

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
7

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
7

• งานทะเบียน
6

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
6

• งานประชาสัมพันธ์
7

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5




นายปรีดี เกตุทอง
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายเจษฎา อนันทวรรณ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นายเทียนชัย ใหมทอง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาการศึกษา





ภิษัชยา จิตต์เจตน์
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน งานบริหารงานทั่วไป



ศิริกุล ไชยพลบาล
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน งานการเงิน





นายพิรศักดิ์ ศิลวิศาล
หัวหน้างาน งานบุคลากร



อัจฉรา แคนยุกต์
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายชัยยันต์ สีวิน
หัวหน้างาน งานพัสดุ



กฤปวุฒิ พรวรศักดิ์
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายณัฐพัฒน์ แสนสุข
หัวหน้างาน งานทะเบียน



หญิง แซ่มั่น
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นางสาวรัชเกล้า อนุกูลพันธ์
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายวันโชค บุญย่อง
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายกิจปราการ วังหีน
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายพัฒนา หมื่นศรี
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายทิพวัฒน์ พรดำรงค์รัศมี
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายชูเกียรติ คันฉ่อง
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวณัฎฐิกา พัฒนประชากร
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นายเวียงศักดิ์ หนูเจริญ
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางอ้อมใจ ขวัญนิมิตร
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายศรายุธ กรุณามิตร
หัวหน้างาน งานปกครอง



นางอำไพ สุชาโต
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



นางสาวอาบีด๊ะ นุ้ยเอียด
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นายจิรวัฒน์ ย่องซื่อ
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางยอดรัก ศรีปรางค์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายเสนอ ขุนพระบาท
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นางวรรณดี พยุงศุขศรี
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางวริศา ทองนอก
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายณรงค์ ฤทธิเดช
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายวรพงศ์ แสนสิงห์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน





นางตาลตะวัน ขอดแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



เฉลิมพงษ์ ปั้นทอง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายนิกร ยิ้มสุด
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายชัยยัณห์ รุ่งเรือง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายกฤตนัน น้ำเจ็ด
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายทนงศักดิ์ แสงศรี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสุรศักดิ์ เทพทอง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์



นายจุมพล ตันติบรรพกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายสุธี วีระพงศ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม



นายทรงวุฒิ นาทะสิริ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างโยธา



ว่าที่ร้อยตรีกิตติวงศ์ ศรีเมฆ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวธรวิรินทร์ พวงสอน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



นายพศกร สุวรรณทวี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นางทิพย์วดี พัฒนา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางยุวรีย์ กรุณามิตร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาวจิรารัตน์ ด้วงนุ้ย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแฟชันและสิ่งทอ



นางจิรภัทร์ อนุกูลพันธ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว



นางสาววชิราภรณ์ รัตนรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรมและบริการ



นางสาวละออง บุญสนิท
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ



นายสรายุทธ มาลา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





นางสาวณัฐวดี ทองรักษ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป



นายบุญส่ง ขอดแก้ว
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายสรพงษ์ สุวรรณศร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นางอัษฎาพร บุญเมือง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางวนิดา งามเนตร์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



ธีระชัย ไพฑูรย์รังสฤษดิ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นางทัศมาตุ แพกุล
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายทนงศักดิ์ ศิลปภักดี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นายอภิชาติ พยุงศุขศรี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



อรณฐา กาหยี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นายสมพงษ์ แซ่โค้ว
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสุดารัตน์ แสนสุข
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



นายกิตติวุฒิ ศรีเมฆ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายปิติ สุนทรนนท์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน





นางสุวิภา ถิ่นปะเหลียน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสันติ ทองแก้วเกิด
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวอาธิญา คีรีพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวปิยะนุช เพชร์ฤทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวพรพนา ทับเที่ยง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสุจินดา อาบูบาเกอร์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



อัญมณี อุทรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายชนม์สวัสดิ์ อินนุรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายพิธวัช สิทธิชัย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายชัยเดช คีรีรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายพรศักดิ์ โสภาประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายวิษณุ เป้าทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายสมชาย เรืองสม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายสมพร ทองรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายสมพล หอมระรื่น
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายสุรศักดิ์ ช่วยเรือง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายสุจิตร วุ่นคง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธวัช เดชทับ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุเมธ สุธีรพาณิชย์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายนราพงษ์ อนุกูลพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายศิริชัย ชาติลีฬหา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอนุวัฒน์ สุชาโต
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายพิน ช่วยเจริญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ธีรวัฒน์ เดชอรัญ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางปณิตา จิตรละเอียด
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นายบัลลังก์ นวลนิ่ม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม



นิศารัตน์ วัฒนกุล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม



นายณรงค์ งามเนตร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางจีรนันท์ ดาราสุริยงค์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางนวลน้อย จันทมาลาพฤกษ์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางรำภู นพรัตน์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



วิมลวรรณ ซ้ายเสน
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



หัสทิวา จันทรเดิม
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายมีชัย จันทวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางอินทิรา สุวรรณ
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาวกันยารัตน์ เหล่าตระกูล
ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว



นางสาวจินดา หนูเหมือน
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและบริการ



นางสาวอัญชลี เขาพรง
ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและบริการ



มาลินี ทองบุญ
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ



นายธีรพงศ์ ชัยพงศ์วัฒนา
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



จุฑามาศ คันฉ่อง
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





อุไรวรรณ ทองเอียบ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



วีระพง ภัติศิริ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวกนิษฐา หนูเล็ก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาว จารุวรรณ เรืองมาก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



วิเชียร เกตุดำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



สุชานุช พิศุทธางกูร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ธิดารัตน์ เจริญสุข
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ธัญพิชา แซ่หลี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



พิสุทธิ์ พุทธสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



อเนก เชี่ยเท่า
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์



นางสาวมาลินี เห้งสีป้อง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์



อชรพร รองเดช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา



นางสุกัญญา วิสมิตนันทน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



ดารารัตน์ มัทมิฬ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



สลิลทิพย์ นาเลื่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



ฉวีวรรณ ช่วยแจ้ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสาวปิยนาถ บูรณะภิรมย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว



Gisela May Gorne
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว



รัชนาท หวนสิน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



ภัทรดิษฐ์ ศรีประดิษฐศักดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





สาคร สุขคุ้ม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



ชลิต นิลมณี
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



อุไร ษัฎเสน
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



ดำรัส ลิ้นหล่อ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



อนันตกร สำเร็จ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่





ปิยวรรณ ปั้นทอง
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป



ศศิโสม พาณิชย์กุล
ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป



ธัญญารัตน์ สุขสง
ลูกจ้างชั่วคราว งานบุคลากร



ชวนพิศ ยิ้วเหี้ยง
ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน



นิตยา สุขคุ้ม
ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน



อารี เทพไชย
ลูกจ้างชั่วคราว งานบัญชี



พิไลพร คงจันทร์
ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ



ศรีศักดิ์ เจโตวิมุติ
ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ



นภาพร โสโอ่ง
ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ



ชำนาญ เรืองรมย์
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



เกียรติศักดิ์ นวลน้อม
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



ลัดดาวัลย์ สาระอาภรณ์
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



ประนอม พนมมาศ
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



พนัส ข่ายม่าน
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



พยุงศักดิ์ พลสิทธิ์
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



อภิเชษฐ คงจันทร์
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



วารี เกลี้ยงรัตน์
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



ประพันธ์ หลีนะ
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่



ศิริรัตน์ สุดรักษ์
ลูกจ้างชั่วคราว งานทะเบียน



วิภาดา ดำรงค์เกียรติ
ลูกจ้างชั่วคราว งานทะเบียน



พริมรตา ศรีเพชร
ลูกจ้างชั่วคราว งานประชาสัมพันธ์



วรรณรัตน์ ดำหม่าน
ลูกจ้างชั่วคราว งานวางแผนและงบประมาณ



วิลาวัณย์ วัลย์ดาว
ลูกจ้างชั่วคราว งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



กาญจนา รักศรี
ลูกจ้างชั่วคราว งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



ทิพย์วิมล ลิ้นหล่อ
ลูกจ้างชั่วคราว งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



สิริวิมล บุญคง
ลูกจ้างชั่วคราว งานครูที่ปรึกษา



ประกายรัตน์ ชูทอง
ลูกจ้างชั่วคราว งานปกครอง



สุรสีห์ แสงจันทร์
ลูกจ้างชั่วคราว งานปกครอง



นางสาววรรณวิสา ศารทูลทัต
ลูกจ้างชั่วคราว งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน



มนทิชา ช่วยดู
ลูกจ้างชั่วคราว งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



รัศมีพร จินตนานุสรณ์
ลูกจ้างชั่วคราว งานวัดผลและประเมินผล



ภูษา ตันติมณี
ลูกจ้างชั่วคราว งานวัดผลและประเมินผล



พรเสน่ห์ บุญเจริญ
ลูกจ้างชั่วคราว งานวิทยบริการและห้องสมุด



นางสาวจันทิมา ภักดีวานิช
ลูกจ้างชั่วคราว งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



เชิดศักดิ์ ชูศรี
ลูกจ้างชั่วคราว งานสื่อการเรียนการสอน





โสภา หลงละเลิง
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน





พนม เยาว์ดำ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเกรียงไกร ไชยบุญ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



วุฒิชัย เพ็งสกุล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์





สหรัฐ ภัทราดูลย์
ครูฝึกสอน แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวนฤษดา โพชสาลี
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



วรปรัชญ์ นวนแก้ว
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



พงษ์สิทธิ์ คงนวล
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ธวัชชัย เจริญกุล
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวนิลวรรณ สุขกิ้ม
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายธีรศักดิ์ ขวัญเมือง
ครูฝึกสอน แผนกวิชาการตลาด





จัดทำโดย งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคตรัง