นางสาวกนกวรรณ วงศ์วัชระบุตร หัวหน้างาน งานบุคลากร
| นางสาวสุจินดา เต็มสังข์ หัวหน้างาน งานบัญชี
| นายชัยยันต์ สีวิน หัวหน้างาน งานพัสดุ
| กฤปวุฒิ พรวรศักดิ์ หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
| นายณัฐพัฒน์ แสนสุข หัวหน้างาน งานทะเบียน
| นางสาวรัชเกล้า อนุกูลพันธ์ หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
| ธีรวัฒน์ เดชอรัญ หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
| รัชนาท หวนสิน หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
|
นายพัฒนา หมื่นศรี หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
| นายเทพินทร์ บัวอินทร์ หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
| นายชูเกียรติ คันฉ่อง หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
| นางณัฐฐาพร สำนักเหยา หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
|
นางอรทัย เข็มทอง หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
| ธนากร จันทร์นามล หัวหน้างาน งานปกครอง
| นางอำไพ สุชาโต หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
| วิมลวรรณ ซ้ายเสน หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
|
วุฒิชัย เพ็งสกุล หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นางสาวอาธิญา คีรีพันธ์ หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
| นางสุจินดา อาบูบาเกอร์ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
| จุฑามาศ คันฉ่อง หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
|
นางวริศา ทองนอก หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นายทนงศักดิ์ แสงศรี หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
|
นางเบญจมาศ ศิริรัตน์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| ฉัตชัย บิลภัสร์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
| อภิรักษ์ ประพฤติชอบ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| ประสบโชค สุขยัง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายกฤตนัน น้ำเจ็ด หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายวรพงศ์ แสนสิงห์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นายสุรศักดิ์ เทพทอง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
| นายจุมพล ตันติบรรพกุล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
|
นายสุธี วีระพงศ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม
| นายวันโชค บุญย่อง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างโยธา
| ว่าที่ร้อยตรีกิตติวงศ์ ศรีเมฆ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
| นางสาวธรวิรินทร์ พวงสอน หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
|
นายพศกร สุวรรณทวี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด
| นางอัษฎาพร บุญเมือง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
| นางยุวรีย์ กรุณามิตร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
| นางสาวจิรารัตน์ ด้วงนุ้ย หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแฟชันและสิ่งทอ
|
นางจิรภัทร์ อนุกูลพันธ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว
| นางสาววชิราภรณ์ รัตนรัตน์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโรงแรมและบริการ
| รัตนา รุ่งเรือง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ
| นายสรายุทธ มาลา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
|
นายอนุวัฒน์ สุชาโต หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์
|
นางรำภู นพรัตน์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน
| นายสุรศักดิ์ ช่วยเรือง ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
| นางอ้อมใจ ขวัญนิมิตร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
| นายสรพงษ์ สุวรรณศร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
| นางสาวอาบีด๊ะ นุ้ยเอียด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
| นายกิจปราการ วังหีน ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
| ภัทรดิษฐ์ ศรีประดิษฐศักดิ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
| นายทิพวัฒน์ พรดำรงค์รัศมี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
|
นายวัชรินทร์ รัศมี ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
| กิตตินันท์ เทพเฉลิม ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
| นางสาวณัฎฐิกา พัฒนประชากร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
| นางทิพย์วดี พัฒนา ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
|
พนม เยาว์ดำ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
| อิฐพร บุญฤทธิ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
| นายสมพงษ์ แซ่โค้ว ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นายพิรศักดิ์ ศิลวิศาล ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
|
นางสาวปิยะนุช เพชร์ฤทธิ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
| นางอินทิรา สุวรรณ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
| นายกิตติวุฒิ ศรีเมฆ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
|
นางยอดรัก ศรีปรางค์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางตาลตะวัน ขอดแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| วรกิจ ทองนอก ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวพรพนา ทับเที่ยง ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| อัญมณี อุทรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นายวีรวุฒิ หนูช่วย ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวกรัณย์พัจน์ อิ่มจิตร ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| อรวรรณ นิ่มดวง ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
|
เกวลิน วุ่นจินา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| จิราภรณ์ แผ้วพันธ์ชู ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวซูซี่ แวหามะ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นายชนม์สวัสดิ์ อินนุรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
|
เฉลิมพงษ์ ปั้นทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| วีระทัย เพ็ชรทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายปิยะนันท์ รักการ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายสืบศักดิ์ หลงขาว ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
|
ว่าที่ร้อยตรีประจักษ์ จันทร์กอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายธิติพงษ์ หน้องมา ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายนิกร ยิ้มสุด ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายสมชาย เรืองสม ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
นายชัยยัณห์ รุ่งเรือง ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายสมพร ทองรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายศรายุธ กรุณามิตร ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายธวัช เดชทับ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
|
นางสุดารัตน์ แสนสุข ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายสุเมธ สุธีรพาณิชย์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายนราพงษ์ อนุกูลพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| พิมพิกา ยอดดี ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
|
นายวิวัฒน์ แก้วกายศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| พีรวัฒน์ การงาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายพิน ช่วยเจริญ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| ณัฐชยา อมรลักษณ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
|
นายธีระพล บุญชัย ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นางปณิตา จิตรละเอียด ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
| นิศารัตน์ วัฒนกุล ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม
| ณัฐพล ช่วยเกิด ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม
|
นายทรงวุฒิ นาทะสิริ ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา
| นางทัศมาตุ แพกุล ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา
| นายไชยรัตน์ จิตรละเอียด ครูประจำ แผนกวิชาช่างโยธา
| นางจีรนันท์ ดาราสุริยงค์ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
|
นางสาวกนกพรรณ นวลงาม ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
| นางสาวกมลชนก พลเดช ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
| ยามีละห์ ปะนัง ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
| นางสาวหัสทิวา จันทรเดิม ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
|
ชลิดา เส้งวุ่น ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
| นางสาวสยุมพร แซ่แต้ ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
| นางสาวกันยารัตน์ เหล่าตระกูล ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว
| นางสาวจินดา หนูเหมือน ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและบริการ
|
นางสาวอัญชลี เขาพรง ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและบริการ
| นายธีรพงศ์ ชัยพงศ์วัฒนา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นายสนธยา เกื้อคีรี ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นายยุทธนากร แสงแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์
|
|
นางสาวพิมพ์กัญญาณัช วราภัชญ์สกุล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาว จารุวรรณ เรืองมาก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| วิเชียร เกตุดำ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| สุชานุช พิศุทธางกูร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| ธิดารัตน์ เจริญสุข ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นายชยุตพงศ์ ไชยรุตม์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| ชัยวัฒน์ ศรีเจริญโชติ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| ธีระวุฒิ อินเรือง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
|
วุฒิวงศ์ เอียดศรีชาย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| พงศธร เรืองศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| ว่าที่ ร.ต.รณชัย เรืองพุทธ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายวัชระ ท่าจีน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
|
นายธีระวัฒน์ ลุ่งกี่ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายอดิรักษ์ เทพกิจ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| พิสุทธิ์ พุทธสิทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นางสาววราสิรี คำทิพย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
|
นางสาวรจนา หนูดำ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| พีรเพชร สินอนันต์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายชัยมงคล ชูทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| อเนก เชี่ยเท่า ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
|
นางสาววาสนา เสนี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม
| นายรณกร พลวัฒน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
| ธัญนวัฒน์ ขาวบาง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
| นายอรรฆพล พรมศร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
|
นางสาวอมราพร อ่อนจุติ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
| นางสาวจรรยพร หมวกเทพ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
| นางสาวฉัตรสิริ ผาลิพัฒน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
| นางสาวดารารัตน์ มัทมิฬ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
|
นางสาวภัควลัญชญ์ บูรณะภิรมย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว
| นางสาวประภัสสร เพชรสุทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ
| นายเกียรติศักดิ์ โชติกมาศ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ
| เกียรติศักดิ์ เกตุพงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
|
|
ปิยวรรณ ปั้นทอง ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป
| ศศิโสม พาณิชย์กุล ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป
| รัศมีพร จินตนานุสรณ์ ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป
| นางสาวชนาทิพย์ ชูแสง ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป
| ธัญญารัตน์ สุขสง ลูกจ้างชั่วคราว งานบุคลากร
| ชวนพิศ ยิ้วเหี้ยง ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน
| อารี เทพไชย ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน
| พิไลพร คงจันทร์ ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ
|
นภาพร โสโอ่ง ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ
| นางสาวสุวรรณทิพย์ เรืองสงค์ ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ
| นางสาวชวัลนุช ชัยแป้น ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ
| ชำนาญ เรืองรมย์ ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่
|
เกียรติศักดิ์ นวลน้อม ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่
| ประนอม พนมมาศ ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่
| พนัส ข่ายม่าน ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่
| พยุงศักดิ์ พลสิทธิ์ ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่
|
อภิเชษฐ คงจันทร์ ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่
| ประพันธ์ หลีนะ ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่
| พรเทพ หิรัญวงศ์ ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่
| สุรศักดิ์ ก้งจี้ ลูกจ้างชั่วคราว งานอาคารสถานที่
|
ศิริรัตน์ สุดรักษ์ ลูกจ้างชั่วคราว งานทะเบียน
| วิภาดา ดำรงค์เกียรติ ลูกจ้างชั่วคราว งานทะเบียน
| พริมรตา ศรีเพชร ลูกจ้างชั่วคราว งานประชาสัมพันธ์
| นางสาววนิดา ดำคง ลูกจ้างชั่วคราว งานวางแผนและงบประมาณ
|
วิลาวัณย์ วัลย์ดาว ลูกจ้างชั่วคราว งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
| ทิพย์วิมล ลิ้นหล่อ ลูกจ้างชั่วคราว งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นางสาวญาณศิริ คำรณ ลูกจ้างชั่วคราว งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| สิริวิมล บุญคง ลูกจ้างชั่วคราว งานครูที่ปรึกษา
|
นางสาวอรวรรณ หมื่นละม้าย ลูกจ้างชั่วคราว งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
| นางสาวศิริรัตน์ ยิ้มย่อง ลูกจ้างชั่วคราว งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| มนทิชา ช่วยดู ลูกจ้างชั่วคราว งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
| ภูษา ตันติมณี ลูกจ้างชั่วคราว งานวัดผลและประเมินผล
|
นางสาวนัทชา สุวรรณชาตรี ลูกจ้างชั่วคราว งานวิทยบริการและห้องสมุด
| นางสาวจันทิมา ภักดีวานิช ลูกจ้างชั่วคราว งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| เชิดศักดิ์ ชูศรี ลูกจ้างชั่วคราว งานสื่อการเรียนการสอน
|
นายปรีดี เกตุทอง อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| โสภณ วงค์บุญ อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาช่างยนต์
| ภาณุพันธ์ุ ไทยนกเทศ อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาช่างยนต์
| วรวิทย์ ปิยรัตนวงศ์ อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาช่างยนต์
| อุทัย ลือสกุล อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายจิรวัฒน์ ย่องซื่อ อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายอภิชาติ พยุงศุขศรี อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายเจษฎา ธนะสถิตย์ อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
|
นายทวีศักดิ์ ศิลวิศาล อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| ฐเดช บุญศิริโยธิน อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| อัจฉรียา ทองมา อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
|
นายณรงค์ ฤทธิเดช อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาช่างยนต์
| กิตติพงศ์ เสตพรรณ อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาช่างยนต์
| เธียรศักดิ์ ศรีขำ อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาช่างยนต์
| สมบัติ ช่วยนวล อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาช่างยนต์
| นายสิฐวิชญ์ แต้มประสิทธิ์ อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาช่างยนต์
| ผศ.ดร.ปภัศร์ชกรณ์ อารีร์กุล อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| พิมพ์พิมล งามแข อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาการบัญชี
| ยศภฤศ ศรีธนวุฒิ อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
|
สินธุ อมรลักษณ์ อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
|