ภิษัชยา จิตต์เจตน์ เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน งานบริหารงานทั่วไป
| ศิริกุล ไชยพลบาล เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน งานการเงิน
|
นายชัยยันต์ สีวิน หัวหน้างาน งานพัสดุ
| ธีรวัฒน์ เดชอรัญ หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
| รัชนาท หวนสิน หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
| นายชูเกียรติ คันฉ่อง หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
| นางอำไพ สุชาโต หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
| วิมลวรรณ ซ้ายเสน หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
| วุฒิชัย เพ็งสกุล หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นางสาวอาธิญา คีรีพันธ์ หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
|
นางสุจินดา อาบูบาเกอร์ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
| นางวริศา ทองนอก หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นายทนงศักดิ์ แสงศรี หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
|
อภิรักษ์ ประพฤติชอบ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายสุธี วีระพงศ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม
| นายวันโชค บุญย่อง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างโยธา
| นายพศกร สุวรรณทวี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด
| นางอัษฎาพร บุญเมือง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
| นายอนุวัฒน์ สุชาโต หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์
|
นางอ้อมใจ ขวัญนิมิตร ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
| นางสาวอาบีด๊ะ นุ้ยเอียด ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
| ภัทรดิษฐ์ ศรีประดิษฐศักดิ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
| พนม เยาว์ดำ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง
| นางสาวปิยะนุช เพชร์ฤทธิ์ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
| นางอินทิรา สุวรรณ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
| นายกิตติวุฒิ ศรีเมฆ ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
|
วรกิจ ทองนอก ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวพรพนา ทับเที่ยง ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| อัญมณี อุทรักษ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| จิราภรณ์ แผ้วพันธ์ชู ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นางสาวซูซี่ แวหามะ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| ว่าที่ร้อยตรีประจักษ์ จันทร์กอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายธิติพงษ์ หน้องมา ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายนิกร ยิ้มสุด ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
นายชัยยัณห์ รุ่งเรือง ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายวิวัฒน์ แก้วกายศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| พีรวัฒน์ การงาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายธีระพล บุญชัย ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
|
ณัฐพล ช่วยเกิด ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม
| นางสาวกมลชนก พลเดช ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
| นางสาวสยุมพร แซ่แต้ ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
| นางสาวจินดา หนูเหมือน ครูประจำ แผนกวิชาการโรงแรมและบริการ
|
นายธีรพงศ์ ชัยพงศ์วัฒนา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นายยุทธนากร แสงแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคคอมพิวเตอร์
|
นางสาววิลาวรรณ เพชรสุทธิ์ ข้าราชการพลเรือน งานบัญชี
|
นางสาวพิมพ์กัญญาณัช วราภัชญ์สกุล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นายชยุตพงศ์ ไชยรุตม์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| พงศธร เรืองศรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| ว่าที่ ร.ต.รณชัย เรืองพุทธ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายวัชระ ท่าจีน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายธีระวัฒน์ ลุ่งกี่ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายอดิรักษ์ เทพกิจ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| พิสุทธิ์ พุทธสิทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
นางสาววราสิรี คำทิพย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางสาวรจนา หนูดำ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| พีรเพชร สินอนันต์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายชัยมงคล ชูทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
|
อเนก เชี่ยเท่า ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
| นางสาววาสนา เสนี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคสถาปัตยกรรม
| ธัญนวัฒน์ ขาวบาง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
| นายอรรฆพล พรมศร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
|
นางสาวอมราพร อ่อนจุติ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างโยธา
| นางสาวจรรยพร หมวกเทพ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
| นางสาวฉัตรสิริ ผาลิพัฒน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
| นางสาวภัควลัญชญ์ บูรณะภิรมย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอุตสาหกรรมท่องเที่ยว
|
นางสาวประภัสสร เพชรสุทธิ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ
| นายเกียรติศักดิ์ โชติกมาศ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ
| เกียรติศักดิ์ เกตุพงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
|
ปิยวรรณ ปั้นทอง ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป
| ศศิโสม พาณิชย์กุล ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป
| รัศมีพร จินตนานุสรณ์ ลูกจ้างชั่วคราว งานบริหารงานทั่วไป
| ธัญญารัตน์ สุขสง ลูกจ้างชั่วคราว งานบุคลากร
| ชวนพิศ ยิ้วเหี้ยง ลูกจ้างชั่วคราว งานการเงิน
| พิไลพร คงจันทร์ ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ
| นภาพร โสโอ่ง ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ
| นางสาวชวัลนุช ชัยแป้น ลูกจ้างชั่วคราว งานพัสดุ
|
วิภาดา ดำรงค์เกียรติ ลูกจ้างชั่วคราว งานทะเบียน
| นางสาววนิดา ดำคง ลูกจ้างชั่วคราว งานวางแผนและงบประมาณ
| วิลาวัณย์ วัลย์ดาว ลูกจ้างชั่วคราว งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
| ทิพย์วิมล ลิ้นหล่อ ลูกจ้างชั่วคราว งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
|
นางสาวญาณศิริ คำรณ ลูกจ้างชั่วคราว งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| สิริวิมล บุญคง ลูกจ้างชั่วคราว งานครูที่ปรึกษา
| นางสาวอรวรรณ หมื่นละม้าย ลูกจ้างชั่วคราว งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
| นางสาวศิริรัตน์ ยิ้มย่อง ลูกจ้างชั่วคราว งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
|
มนทิชา ช่วยดู ลูกจ้างชั่วคราว งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
| ภูษา ตันติมณี ลูกจ้างชั่วคราว งานวัดผลและประเมินผล
| นางสาวนัทชา สุวรรณชาตรี ลูกจ้างชั่วคราว งานวิทยบริการและห้องสมุด
| นางสาวจันทิมา ภักดีวานิช ลูกจ้างชั่วคราว งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
|
|
หญิง แซ่มั่น เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
| โสภา หลงละเลิง เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
|
นายเกรียงไกร ไชยบุญ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์
| อุไรวรรณ ทองเอียบ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการตลาด
|
ฐเดช บุญศิริโยธิน อาจารย์พิเศษ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
|
ยศภฤศ ศรีธนวุฒิ อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
|
นางสาวรังสินี พลหลา ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
|